.-*+.+*-.Gunny Kenny.-*+.+*-.
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Gunny Kenny. Mình rất mong các bạn đóng góp ý kiến cho mình.Chúc các bạn chơi game vui vẻ. Nhưng trước hết các bạn nên đăng kí để có thể viết bài nhé.
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Gunny Kenny. Mình rất mong các bạn đóng góp ý kiến cho mình.Chúc các bạn chơi game vui vẻ. Nhưng trước hết các bạn nên đăng kí để có thể viết bài nhé.

.-*+.+*-.Chào mừng đến với Gunny Kenny-*+.+*-.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng đến với Forum THPT Quế Võ Số 1. Vui lòng đăng kí hoặc đăng nhập để sử dụng đủ chức năng. Thanks Very Happy
News & Announcements
  • Gallery & Others
 ♪™Ken Shun ♪™ (381)
 NoodGame (162)
 phuc2109 (132)
 Mr.Kenzj (125)
 gaking (108)
 †™Demon™† (80)
 angelran (74)
 pengokkute (69)
 ™NhÓcΩKut3™ (68)
 kuckjp00 (33)

Share | 

Truyện cười 18+ – Bí Kíp "Làm Tình" [21+] (Shock Ko Thể Tưởng)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
♪™Ken Shun ♪™
Bí Thư Chi Đoàn
Bí Thư Chi Đoàn
♪™Ken Shun ♪™

Điểm : 574
Danh tiếng : 83
Số Tuổi : 31

Truyện cười 18+ – Bí Kíp "Làm Tình" [21+] (Shock Ko Thể Tưởng) Empty
Bài gửiTiêu đề: Truyện cười 18+ – Bí Kíp "Làm Tình" [21+] (Shock Ko Thể Tưởng)   Truyện cười 18+ – Bí Kíp "Làm Tình" [21+] (Shock Ko Thể Tưởng) I_icon_minitimeSat Jul 28, 2012 10:20 am

Có một cặp trai gái kia nhà chung vách, yêu nhau tha thiết nhưng vì bà mẹ cô gái cấm đoán dữ quá nên đành phải quan hệ lén lút.
Cuối cùng, chàng trai cũng nghĩ ra một cách tuyệt vời đó là đục một lỗ tròn ở trên tường và đưa hàng qua…..Chỗ đục lỗ vào ngay nhà bếp của cô gái.
Vì vậy cô gái rất chăm nấu nướng, mỗi lần cô đi nấu nướng là họ lại ACB ACB… Đi đêm có ngày gặp ma, một lần đang XXX thì bà mẹ cô gái xuống bếp, sợ quá, cô gái kéo váy xuống rồi dzông tuốt mà không kịp báo cho người yêu. Anh chàng vẫn thẳng đơ, không biết gì…..
Bà mẹ cô gái nấu nướng một hồi thì tìm chỗ để treo cái chảo nóng lên, tìm mãi bà mới thấy một cây định ở trên tường. Bà vừa treo chiếc chảo lên thì một tiếng la thảm thiết, cây đinh biến mất và cái chảo rớt cái coong. Chẳng hiểu mô tê gì, bà lẩm bẩm:"Quái, cây đinh to thế mà lại rỉ nhỉ???"

Truyện cười 18+ – Bí Kíp "Làm Tình" [21+] (Shock Ko Thể Tưởng)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang